Bây giờ biết tin ai???

SA_DQ

/(hông là gì!
Thành viên danh dự
Điểm
1,860
Lần chỉnh sửa cuối:

be09

TNMT_Đồng Nai
Điểm
560
(/ẫn phải làm vì:
(*) Không làm thì lấy tiền đâu để tham nhũng? Ngân sách thì cạn kiệt & thâm thụt & gần vượt quá giới hạn cho phép của QH rồi :D
(*) Phải làm vì nước ta đang bị đồng NDT nô dịch rồi, các vị à(?)
Có í định bán 3 vùng ĐQKT ~ 99 năm để có tiền tham nhũng tiếp nữa đó!
3 vùng kinh tế đặc biệt là Vân Đồn, Bắc Vân Phong, Phú Quốc hiện nay đã tạm gác lại rồi.

PhanTuHuong

Excel & AutoCad & VBA & VB.NET
Thành viên danh dự
Điểm
1,860

befaint

|||||||||||||
Điểm
1,560
Vụ này mình thấy căng...

1/ Theo luật an ninh mạng, với 2 bài trên đã dư điều kiện để chủ website kia được mời uống nước chè miễn phí rồi.

2/ Với bài phía trên, nếu ban quản trị diễn đàn GPE nhịn được thì tùy. Nhưng với bài dưới là động chạm tới hơn 900 ngàn thành viên của diễn đàn.
Đúng sai thế nào ở nội dung đó thì anh chị chủ quản diễn đàn GPE có trách nhiệm lên tiếng. Nếu không ý kiến gì thì xác định có vấn đề thật.

Điểm
360
Ai có thể cho em biết chuyện gì xảy ra vậy nhỉ? Bây giờ biết tin ai?

---

View attachment 232023

View attachment 232024
Chuyện "thường ngày phố huyện" em trai! đến những người thánh thiện nhất cũng còn có người ganh ghét, dèm pha, huống hồ chi người phàm tục như anh em mình.

"Hữu xạ tự nhiên hương"

Cái gì thơm tự nó thơm, ngược lại, càng tự phô trương thì cũng tự bốc mùi thôi em, bận tâm chi cái danh hảo, em trai!? :)

Chúc mừng em lên được BQT "ảo" như lời đồn.

Khà khà khà
/-*+//-*+//-*+/

SA_DQ

/(hông là gì!
Thành viên danh dự
Điểm
1,860
Trong cơ chế thị trường thì những bài viết đó sẽ "đánh bóng" hay "quảng cáo" cho diễn đàn chúng ta mà thôi, kệ họ đi!

:D
[/CENTER]

befaint

|||||||||||||
Điểm
1,560
Chuyện "thường ngày phố huyện" em trai! đến những người thánh thiện nhất cũng còn có người ganh ghét, dèm pha, huống hồ chi người phàm tục như anh em mình.

"Hữu xạ tự nhiên hương"

Cái gì thơm tự nó thơm, ngược lại, càng tự phô trương thì cũng tự bốc mùi thôi em, bận tâm chi cái danh hảo, em trai!? :)

Chúc mừng em lên được BQT "ảo" như lời đồn.

Khà khà khà
/-*+//-*+//-*+/
Vâng anh.
Em không quan tâm nội dung nói cụ thể về nick "befain", nhưng lời đánh giá của hai bài kia chắc chắn ảnh hưởng tới diễn đàn.
Nếu chủ quản diễn đàn GPE không quan tâm, không cần bảo vệ chính sản phẩm/ thương hiệu của mình, không cần trách nhiệm bảo vệ thành viên thì cũng tùy ý.
(Cuối tuần rảnh chút nên em làm "chú bé liên lạc" ấy mà).
-----------

Chúc anh và gia đình cuối tuần vui vẻ. :) :)

PhanTuHuong

Excel & AutoCad & VBA & VB.NET
Thành viên danh dự
Điểm
1,860
Vâng anh.
Em không quan tâm nội dung nói cụ thể về nick "befain", nhưng lời đánh giá của hai bài kia chắc chắn ảnh hưởng tới diễn đàn.
Nếu chủ quản diễn đàn GPE không quan tâm, không cần bảo vệ chính sản phẩm/ thương hiệu của mình, không cần trách nhiệm bảo vệ thành viên thì cũng tùy ý.
(Cuối tuần rảnh chút nên em làm "chú bé liên lạc" ấy mà).
-----------

Chúc anh và gia đình cuối tuần vui vẻ. :) :)
Anh nhắn cho chủ web trẻ trâu đó là còn thiếu: GPE - nơi hàng nghìn người bất tài sống ảo! :)

Top Bottom