Nóng - Hình ảnh buổi offline tất niên GPE khu vực miền nam 8-2-2015

tungnguyen_kt

Thành viên gắn bó
Thành viên BQT
Super Moderator
Điểm
1,910
Những máy ảnh từ anh chị khác chụp được vui lòng chia sẻ bổ sung vào topic này nhé!

tungnguyen_kt

Thành viên gắn bó
Thành viên BQT
Super Moderator
Điểm
1,910

Và còn rất nhiều hình ảnh khác admin OverAc chụp nhưng ngược sáng --> đen thui --> không up được, mong rằng sẽ nhận được nhiều hình ảnh từ các anh chị khác.

Cá ngừ F1

Thành viên gắn bó
Thành viên BQT
Moderator
Điểm
910
Hoàng Danh để RÂU nhìn STYLISH BOY quá... Cơ mà sắp MAN rồi!

PhanTuHuong

Excel & AutoCad & VBA & VB.NET
Thành viên danh dự
Điểm
1,860
Vui nhể, biết thế mình bay vào làm 1 suất quà --=0 ! Sau mấy hôm thả cửa bụng lại dở chứng, chắc Tết ăn cháo mất rồi -+*/

moneymong.pt

Thành viên tích cực
Thành viên BQT
Điều hành viên thường trực
Điểm
610
Còn hình trong máy chị Thanh Tri ạ, anh ndu lấy hình trong điện thoại của chị rồi up lên diễn đàn nhé

concogia

Gội rồi mới Cạo
Điểm
860
Kể chuyện hôm qua:
1)- Mình xơi được 2 bao lì- xì, 1 bao đựng 1 USD, 1 bao đựng.....50.000 VND_ không bằng một góc chú Tùng, chú ấy được bao lì- xì đựng 100 USD. Híc
2)- Ban quản trị có tổ chức bốc thăm may mắn, nhưng mình nghi lắm:
a)- Giải nhất: một chai rượu ......xịn, có cái hộp.....rất đẹp ==> Hòang Danh nhận ( hình như đây là quà cưới hay sao í)
b)- Giải nhì: bộ loa vi tính ==> bé Trà My nhận ==> thành viên này nói lời chia tay với anh chị em GPE về Đà Nẵng.......kiếm chồng ( chắc là quà chia tay đây)
c)- Giải ba: cái này vô tư, mình thấy khi bốc thăm thầy ndu cứ khấn cho bà xã ........không nhận được giải này. Híc ( giải ba là cây gậy....... tự sướng)
Mình không đi tăng 2 ( vì kẹt độ) nhưng nói chung là vui, gặp Cá Ngừ & vài thành viên mới. Hihi
Phải chi một năm có.....4 hay 5 lần Tết

be09

TNMT_Đồng Nai
Điểm
560
Thấy bác Cò kể mà tiếc hùi hụi.

Hôm đó, đã hẹn ndu và chuẩn bị đi thì anh em bạn đến, đành phải ở nhà tiếp, vì vậy mà không đến được.

Hẹn lần sau vậy.

Lần chỉnh sửa cuối:

Cá ngừ F1

Thành viên gắn bó
Thành viên BQT
Moderator
Điểm
910
Kể chuyện hôm qua:
1)- Mình xơi được 2 bao lì- xì, 1 bao đựng 1 USD, 1 bao đựng.....50.000 VND_ không bằng một góc chú Tùng, chú ấy được bao lì- xì đựng 100 USD. Híc
2)- Ban quản trị có tổ chức bốc thăm may mắn, nhưng mình nghi lắm:
a)- Giải nhất: một chai rượu ......xịn, có cái hộp.....rất đẹp ==> Hòang Danh nhận ( hình như đây là quà cưới hay sao í)
b)- Giải nhì: bộ loa vi tính ==> bé Trà My nhận ==> thành viên này nói lời chia tay với anh chị em GPE về Đà Nẵng.......kiếm chồng ( chắc là quà chia tay đây)
c)- Giải ba: cái này vô tư, mình thấy khi bốc thăm thầy ndu cứ khấn cho bà xã ........không nhận được giải này. Híc ( giải ba là cây gậy....... tự sướng)
Mình không đi tăng 2 ( vì kẹt độ) nhưng nói chung là vui, gặp Cá Ngừ & vài thành viên mới. Hihi
Phải chi một năm có.....4 hay 5 lần Tết
Bác thật là TINH TẾ, nên các đường BANH chắc cũng XOÁY lắm, đợt tới zo SG hy vọng được tiếp chiếu Bác trên cả sân Banh, hì hì.
Chúc bác Cò luôn mạnh khỏe và đẹp trai nha...

yeudoi

Thành viên gắn bó
Thành viên BQT
Moderator
Điểm
910
Chắc Concogia không nhận được quà bốc xăm nên không đi nhỉ, biết thế nói nhường lại cây gậy...tự sướng.

Top Bottom