Điều chinh Security trên Fifox.

Quảng cáo

sealand

Thành viên gạo cội
Điểm
0
Gần đây, trên Fifox mình bị tình trạng rất bực mình, các trang mình load kể cả Https:www.google.com.vn đều bị chặn và phải xác nhận mới cho vào, một số trang xác nhận cũng không vào được. Ví dụ trang Login của LiveMail thì không thể vào được.
Anh em hướng dẫn giùm việc điều chỉnh lại với.

hieuxd

Thành viên tích cực
Điểm
1,068
Gần đây, trên Fifox mình bị tình trạng rất bực mình, các trang mình load kể cả Https:www.google.com.vn đều bị chặn và phải xác nhận mới cho vào, một số trang xác nhận cũng không vào được. Ví dụ trang Login của LiveMail thì không thể vào được.
Bác thử xem đồng hồ hệ thống ở góc phải màn hình ngày giờ có sai khác nhiều so với ngày hiện tại không?
nếu chưa chuẩn bác thay đổi lại và vào lại xem có phải xác nhận không nhé

chuot0106

Thành viên gắn bó
Điểm
0
Bác thử xem đồng hồ hệ thống ở góc phải màn hình ngày giờ có sai khác nhiều so với ngày hiện tại không?
nếu chưa chuẩn bác thay đổi lại và vào lại xem có phải xác nhận không nhé

Chính xác như anh Hiếu nói đó. Bệnh này mình cũng bị mấy lần rồi. Nhất là khi vào faacebook.

♠AceBich♠

Thành viên chính thức
Điểm
0

Bác ping thử đến site đấy xem có nhận được không? còn không thì mình nghĩ chắc Bác bị lỗi DNS hoặc lỗi cache, Bác thử đọc link này xem tình hình có cải thiện được không?!

sealand

Thành viên gạo cội
Điểm
0
Cám ơn tất cả các bạn, đúng như bạn Hieuxd chuẩn đoán, mấy bữa trước mình chỉnh lùi thời gian hệ thống quên không chỉnh lại. Giờ thì ổn rồi

Quảng cáo
Top Bottom