Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 3 trên tổng số: 3

Ðề tài: Xin add ins quản lý các sheet

1. Xin add ins quản lý các sheet

Chào các bạn. Các bạn cho mình hỏi có add ins excel nào để quản lý sheet trong excel không? Ví dụ như mình có 1 workbook có khoảng 100 sheet, mình muốn add ins tạo thành 1 bảng dropdown có tên các sheet kèm các tác vụ như chọn nhiều sheet, hide sheet, unhide sheet ... Mình search google thì thấy có cái Ablebits nhưng phải mua khá đắt Bạn nào có add ins này cho mình xin được không ạ? Mình cám ơn rất nhiều

2. Trích Nguyên văn bởi DevilX1 View Post
    Chào các bạn. Các bạn cho mình hỏi có add ins excel nào để quản lý sheet trong excel không? Ví dụ như mình có 1 workbook có khoảng 100 sheet, mình muốn add ins tạo thành 1 bảng dropdown có tên các sheet kèm các tác vụ như chọn nhiều sheet, hide sheet, unhide sheet ... Mình search google thì thấy có cái Ablebits nhưng phải mua khá đắt Bạn nào có add ins này cho mình xin được không ạ? Mình cám ơn rất nhiều
    (1) Còn chỗ ... là gì để làm luôn.

(2) Bao nhiêu thì rẻ và mua được?

3. Trích Nguyên văn bởi DevilX1 View Post
    có đó bạn, này mình lấy từ addins mình ra nên chưa coi có lỗi gì không, bạn dùng có lỗi gì thì thông báo mình sửa
    http://www.mediafire.com/file/oyk21ca73vrt82e/QLTT.xlsm
    --------------------------------------------------------------
    không để ý bạn cần Addins
    http://www.mediafire.com/file/3no9130wsabm7fk/QLTT.xlam (phím tắt Ctrl + Shift + Q)

ps: giao diện tiếng việt có thể bạn dùng không quen nên thông cảm, mình dốt tiếng anh nên chỉ làm được thế (bạn thì cần tiếng anh như này :hide sheet, unhide sheet ...)
    cái này thì "pờ ri" nên bạn yên tâm ko phải mua, muốn có addins quản lý name cũng có luôn (trên diễn đàn cả đống)
    thay đổi nội dung bởi: langtuchungtinh360, 17-02-17 lúc 10:48 AM

Thông tin về chủ đề này