Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3
Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 21 đến 25 trên tổng số: 25

Ðề tài: Dùng Mảng để cộng tổng

1. Trích Nguyên văn bởi ndu96081631 View Post
    Kinh nghiệm của tôi: Nếu có rắc rối trong việc xừ lý kết quả thì điều đầu tiên tôi nghĩ tới phải là TA NÊN THIẾT KẾ LẠI CÁCH BỐ TRÍ CỦA DỮ LIỆU NHẬP chứ không phải cố làm bằng mọi cách để có được kết quả
    Nên nhờ rằng cơ sở dữ liệu chiếm đến hơn 50% sự thành công của kết quả (nếu không nói là 80 hay 90%). Thiết kế cơ sở dữ liệu thông minh tuy có cực lần đầu nhưng bạn sẽ dùng nó mãi mãi (Đây là cách ít hao tốn tài nguyên nhất)
    Tôi không biết "văn chương" nên sợ càng nói sẽ càng dài dòng. Chỉ là nêu quan điểm cá nhân, biết đâu có ai đó nghe và.. đồng cảm
    Đúng rùi ạ. E cũng nghiêng hoàn toàn về cách bố trí và trình bày dữ liệu, sao cho khoa học và dễ hiểu nhất. Mà lại còn phải trình bày cho người khác dễ xem và dễ sử dụng nữa. Mà e thấy, các cao thủ trong diễn đàn mình toàn chủ yếu trong miền Nam, miền Tây là chủ yếu, ngoài Bắc này ít ghê ta !

2. Trích Nguyên văn bởi keke355992 View Post
    Đúng rùi ạ. E cũng nghiêng hoàn toàn về cách bố trí và trình bày dữ liệu, sao cho khoa học và dễ hiểu nhất. Mà lại còn phải trình bày cho người khác dễ xem và dễ sử dụng nữa. Mà e thấy, các cao thủ trong diễn đàn mình toàn chủ yếu trong miền Nam, miền Tây là chủ yếu, ngoài Bắc này ít ghê ta !
    Chắc miền Nam, miền Tây toàn người giỏi, miền Bắc lặn hết xuống rui

3. Mà e thấy, các cao thủ trong diễn đàn mình toàn chủ yếu trong miền Nam, miền Tây là chủ yếu, ngoài Bắc này ít ghê ta !

Bạn nói thế là không đúng!

Nếu có đúng chăng nữa cũng fản cảm & dễ bị ngồi chơi xơi nước lắm!

0909 127 085

4. Trích Nguyên văn bởi HYen17 View Post
    Mà e thấy, các cao thủ trong diễn đàn mình toàn chủ yếu trong miền Nam, miền Tây là chủ yếu, ngoài Bắc này ít ghê ta !

Bạn nói thế là không đúng!

Nếu có đúng chăng nữa cũng fản cảm & dễ bị ngồi chơi xơi nước lắm!

Tại vì để ý thấy nơi cư ngụ các sư phụ ở An Giang, Bjnh Dương, TP HCM nên Mình nói vui vậy thui mà, chứ có ý gì đâu bạn ơi :-

5. Trích Nguyên văn bởi winvista View Post
    Chắc miền Nam, miền Tây toàn người giỏi, miền Bắc lặn hết xuống rui
    Tại vì mấy anh chị Thái Nguyên, Hải Phòng thấy mảng linh động quá cho nên khớp cựa.

Trang 3/3 đầuđầu 1 2 3

Thông tin về chủ đề này