Tin nhắn hồ sơ

Em chào anh! em xin được sự giúp đỡ của anh về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn.
Em chào anh! Xin anh bớt chút thời gian giúp em về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn.
Em chào thầy, thầy khỏe chứ ạ!
Em xin được sự giúp đỡ của thầy về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn.
Em chào thầy! em xin được sự giúp đỡ của thầy về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn.
Em chào anh! em xin được sự giúp đỡ của anh về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn.
Cát Lượng
Cát Lượng
nhiều mà anh, đấy là ví dụ em đưa lên thôi, chứ đến mấy trăm dòng ạ! anh xem giúp em.
H
HieuCD
Từ nhập tay và từ thêm vào không chênh lệch nhiều, nhập luôn cho nhanh và dể kiểm soát
Cát Lượng
Cát Lượng
Vâng, em cám ơn anh. Tại vì nó nhiều dòng quá anh, em nhập tay khi điền ngày tháng năm.
Nếu có code như ý tưởng em nêu trên thì sẽ đỡ thời gian đi nhiều.
Chúc a ngày mới nhiều may mắn!
Em chào thầy! em xin được sự giúp đỡ của thầy về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn
Em chào thầy! em xin được sự giúp đỡ của thầy về tự động chèn dòng và điền nội dung vào dòng vừa chèn
leonguyenz
leonguyenz
Được, file này không khó.
Gõ ngày/tuần/tháng ở mỗi sheet là xuất hiện báo cáo?
Hay làm 1 cái nút bấm là ra cả 3 báo cáo ở 3 sheets?
V
vulunktheky
HI bạn, bạn có thể hỗ trợ mình thêm phần này được không, Mình cảm ơn