Tin nhắn hồ sơ

SA_DQ
SA_DQ
Nhưng mình viết vậy thì SaoBeKhongLac lại tìm được kia đấy! Kể ra giờ thì số bài đã tăng lên nhiều * . . . .
V
vuvanthe2000
Cháu tìm được mỗi manh mối " (Số ĐT của mình HYen17 đang giữ)" thôi bác ạ. Cháu rất muốn học VBA bài bản từ cơ bản đến nâng cao. Bác có thể nhận cháu làm đệ tử không ạ? cháu cảm ơn bác!
Mình muốn hỏi thêm! Mình muốn học thêm một ngôn ngử lập trình thì mình lên học Java hay C# trước bạn! Mình Thường sử dụng để ứng dụng cho excel và Up/down dữ liệu ( thông số) từ Web nội bộ! Để phục vụ công việc! Cảm ơn bạn rất nhiều!
AutoReply
AutoReply
VBA trong excel làm được hết các việc về web. Bạn muốn học gì tùy bạn nhé.
Bạn ơi! Bạn có thể giúp mình bài này được không! https://www.giaiphapexcel.com/diendan/threads/getelementsbytagname-td-item-n.140597/.
Mình cần add dữ liệu lên 1 trang web ( Add rồi nhấn Save).
Mình có đọc bài " Import chuỗi JSON vào Excel" thấy bạn rất giỏi về mảng này! Lúc nào rảnh bạn giúp mình tí với
Hoặc có thể cho mình xin 1 code up dữ liệu lên Web được không bạn!
Code Import chuỗi JSON -Excel của bạn rất hay!
Anh chị cho em hỏi: Trong bảng tính excle khi em gõ HTE toàn bị chuyển THE trường hợp này xử lý ntn ạ. Em cám ơn anh chị nhiều ạ.
Mọi người có công thức xếp loại học lực ở trường THCS không ạ
Có sử dụng hàm IF AND OR lồng vào nhau ấy
Cho em xin với
Chào Phan Thế Hiệp, tôi có file cần tính ngày thứ 7, Chủ nhật, ngày lễ của nhân viên làm trong năm, nhờ bạn đặt giúp công thức tính, Cảm ơn bạn.
P
Phan Thế Hiệp
Tham khảo các hàm: WORKDAY.INTL() hoặc NETWORKDAYS.INTL()
Chào bạn, mình muốn hỏi bạn là nếu mình có file excel có open file password , mình muốn tạo code VBA mình nhập trực tiếp password vào trong code VBA r nên khi mở file đó lên thì nó sẽ k hỏi password nữa, bạn có thể giúp mình được không.. Vì mình muốn tạo 1 file password và excel sẽ lấy password từ file txt đó. Rất mong được nhận được sự giúp đỡ của bạn
Em xin số điện thoại anh hoặc cách liện lạc để em học các tạo dãy số ngẫu nhiên không trùng lặp ạ. Em cảm ơn ạ.