Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 2 trên tổng số: 2

Hỏi cách cho hiện thanh ngang các sheet, thanh cuộn ngang và dọc trong excel 2007?

Nhấp chuột vào hình để phóng to

Name:	Untitled.jpg
Views:	114
Size:	19.4 KB
ID:	90837mình soạn template trong
    excel có nhiều sheet, khi thêm sheet mình mới biết không có thanh ngang sheet phía bên dưới, mình đã vào của sổ developer->visual basic nhưng vẫn thây có 3 sheet, và không sheet nào ở trạng thái hiden, vậy mà khi đóng cửa sổ lập trình VBA mình vẫn không thấy sheet, khi mở lại cái file excel cũ vẫn hiện các sheet bình thường. khi mở mới theo 2 cách cũng không có thanh sheet, cả 2 thanh cuộn dọc và ngang cũng không có!, bạn nào biết cho hiện lại các thanh chỉ mình với, mình đang rất cần. Cảm ơn các bạn rất nhiều!
    ps: hiện mình đang xài win 7 và office 07

Nơi Cư Ngụ
    Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội
    Cảm ơn
    1,162
    Được cảm ơn 2,659 lần trong 1,598 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi ntnlam1991 View Post
    Nhấp chuột vào hình để phóng to

Name:	Untitled.jpg
Views:	114
Size:	19.4 KB
ID:	90837mình soạn template trong
    excel có nhiều sheet, khi thêm sheet mình mới biết không có thanh ngang sheet phía bên dưới, mình đã vào của sổ developer->visual basic nhưng vẫn thây có 3 sheet, và không sheet nào ở trạng thái hiden, vậy mà khi đóng cửa sổ lập trình VBA mình vẫn không thấy sheet, khi mở lại cái file excel cũ vẫn hiện các sheet bình thường. khi mở mới theo 2 cách cũng không có thanh sheet, cả 2 thanh cuộn dọc và ngang cũng không có!, bạn nào biết cho hiện lại các thanh chỉ mình với, mình đang rất cần. Cảm ơn các bạn rất nhiều!
    ps: hiện mình đang xài win 7 và office 07
    Bạn vào Ribbon/Options/ Advanced Tìm đến các mục Show horizontal, vertical, sheet tabs đánh dấu vào các mục đó là OK
    Hiểu biết - Học hỏi - Thành công
    Trân trọng!
    Mr Phạm Lê Văn
    DO NOT USE THE GOODS ORIGINATING FROM CHINA

3. Thành viên sau cảm ơn vanle33 về bài viết này:

Thông tin về chủ đề này