GPE Phát hành sách: "Lập trình VBA trong Excel cho người mới bắt đầu - 2014" | "VBA trong Excel - Cải thiện và tăng tốc - 2013"
Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 4 trên tổng số: 4

Sách, Tài Liệu hướng dẫn học VBA

Mình mới tìm hiểu về VBA còn rất lơ mơ. Mình cần tìm sách hoặc tài liệu về VBA. Trong đó cụ thể nội dung hướng dẫn viết các đoạn code VBA cung như cách dùng USERFORM. Mình sống tại thành phố Hồ Chí Minh. Ai biết ở đâu có sách như vậy có thể cho mình địa chỉ hoặc ai có tài liệu như vậy có thể share cho mình với. Địa chỉ mail cua mình thanhhai7985@gmail.com. Mình cần sách cho những người mới tự học VBA. cảm ơn tất cả mọi người.

Nơi Cư Ngụ
    Láng Thượng, HN
    Cảm ơn
    222
    Được cảm ơn 268 lần trong 106 bài viết

3. Thành viên sau cảm ơn dmtcvn về bài viết này:

Mình có xem qua forum ban cho, không biết bây giờ địa chỉ số 10 - Bàu cát - Tan Bình - Tp.HCM có còn bán sách này ko vậy bạn ?

Nơi Cư Ngụ
    TPHCM
    Cảm ơn
    23,121
    Được cảm ơn 11,919 lần trong 5,155 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi DuongPhjDuong View Post
    Mình có xem qua forum ban cho, không biết bây giờ địa chỉ số 10 - Bàu cát - Tan Bình - Tp.HCM có còn bán sách này ko vậy bạn ?
    Địa chỉ đó vẫn còn đấy bạn. Tuy nhiên, bạn có thể tải toàn bộ quyển sách đó tại đây:

http://www.giaiphapexcel.com/forum/s...612#post393612

Tải theo hướng dẫn của bài đó nhé.
      "Tam nhân đồng hành tất hữu ngã sư yên: trạch kỳ thiện giả nhi tòng chi, kỹ bất thiện giả nhi cải chi" <Khổng Tử>
    Ba người cùng đi ắt có người là Thầy ta: lựa cái hay của người này mà học, xét cái quấy của người kia mà tự sửa mình.

Chia sẻ cùng các bạn là thành viên mới khi gửi bài.

6. Có 4 thành viên cảm ơn Hoàng Trọng Nghĩa về bài viết này:

Thông tin về chủ đề này