Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 6 trên tổng số: 6
    Cảm ơn
    129
    Được cảm ơn 16 lần trong 12 bài viết

Không "Tải bảng kê" trong KTKK 3.1.1

Nhờ các bạn giúp đỡ: Trong phần mềm HTKK 3.1.1 thuế, phần Quyết toán thuế TNCN, tôi đã sử dụng mâuz "mẫu Excel bảng kê" nhập dữ liệu vào rồi, nhưng để "Tải bảng kê" thì không được, nó cũng ko báo gì cả. Thế là thế nào, mong các bạn giúp đỡ. Trân trong cảm ơn

Trích Nguyên văn bởi Phạm Văn Trịnh View Post
    Nhờ các bạn giúp đỡ: Trong phần mềm HTKK 3.1.1 thuế, phần Quyết toán thuế TNCN, tôi đã sử dụng mâuz "mẫu Excel bảng kê" nhập dữ liệu vào rồi, nhưng để "Tải bảng kê" thì không được, nó cũng ko báo gì cả. Thế là thế nào, mong các bạn giúp đỡ. Trân trong cảm ơn
    Mình tải bình thường có sao đâu bạn? lấy mẫu từ HTKK sau đó up vào HTKK bình thường.

Mình cũng kết lấy mẫu bảng excel sau đó nhập số liệu vào bảng mẫu kết xuất đó, nhưng lúc tải bảng kê vào thì ko được, không biết do đặt tên bảng kê, hay lỗi gì nữa?

Nơi Cư Ngụ
    giaiphapexcel
    Cảm ơn
    9,642
    Được cảm ơn 10,810 lần trong 3,226 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi gaconthuongme View Post
    Mình cũng kết lấy mẫu bảng excel sau đó nhập số liệu vào bảng mẫu kết xuất đó, nhưng lúc tải bảng kê vào thì ko được, không biết do đặt tên bảng kê, hay lỗi gì nữa?
    Bạn gởi cái file bảng kê đó lên đây "tui" kiểm tra xem sao, nếu có lỗi gì "tui" sẽ sửa và báo cáo cho bạn biết để rút kinh nghiệm lần sau.

Nơi Cư Ngụ
    Gò Vấp
    Cảm ơn
    4,332
    Được cảm ơn 26,257 lần trong 8,134 bài viết
    Có thể là do cái này:
    Mình cũng kết lấy mẫu bảng excel sau đó nhập số liệu vào bảng mẫu kết xuất đó
    Phải lấy cái template trong thư mục D:\Program Files\HTKK314\InterfaceTemplates\excel (file Bang_Ke_05AK.xls) chứ không phải file kết xuất từ HTKK ra
    Cheettit Old Man Thánh tắc ngô bất năng, ngô học bất yếm, nhi giáo bất quyện dã.

6. Thành viên sau cảm ơn ptm0412 về bài viết này:

Thông tin về chủ đề này