Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 2 trên tổng số: 2
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Cách tìm lại File Excel bị mất

Chào cả nhà!
    Minh đang có các dữ liệu trong ổ D, mình định copy toàn bộ dữ liệu ổ D đó sang một máy khác. trong quá trình thao tác mình tạo trên Ổ D đó 1 Foder " O D" và copy toàn bộ dữ liệu vào rồi Zip file copy sang máy khác. nhưng trong quá trình Cut file từ ổ D và foder " O D" thì giữ liệu mất tiêu luôn, minh tìm các kiểu nhưng không thấy file đó đâu cả. Đó là tòan bộ những dữ liệu mình đã kỳ công làm cả tháng. Bạn nào có cách chỉ giúp mình tìm lại được các file đã mất với!

Cảm ơn Các Bạn

Nơi Cư Ngụ
    Ayun Pa - Gia Lai
    Cảm ơn
    10,410
    Được cảm ơn 8,392 lần trong 4,047 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi phu268222 View Post
    Chào cả nhà!
    Minh đang có các dữ liệu trong ổ D, mình định copy toàn bộ dữ liệu ổ D đó sang một máy khác. trong quá trình thao tác mình tạo trên Ổ D đó 1 Foder " O D" và copy toàn bộ dữ liệu vào rồi Zip file copy sang máy khác. nhưng trong quá trình Cut file từ ổ D và foder " O D" thì giữ liệu mất tiêu luôn, minh tìm các kiểu nhưng không thấy file đó đâu cả. Đó là tòan bộ những dữ liệu mình đã kỳ công làm cả tháng. Bạn nào có cách chỉ giúp mình tìm lại được các file đã mất với!

Cảm ơn Các Bạn
    Bạn vào Google, nhập từ khóa "EASEUS Data Recovery" hoặc "Recover My Files" để tìm và download phần mềm phục hồi dữ liệu, hy vọng có thể giải quyết vấn đề của bạn.
    Hãy biết nhìn lên để thấy mình còn kém cỏi
    Hãy biết nhìn xuống để thấy mình có thể giúp nhiều người.
    Evaluate | SpeedOn | ExcelDiet | Scripting.Dictionary | Array | VBScript-RegExp

Thông tin về chủ đề này