Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 10 trên tổng số: 10
    Nơi Cư Ngụ
    bình dương
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 9 lần trong 2 bài viết

Arrow Ke toan doanh nghiep thuong mai theo quyet dinh 15/2006

Tui có và đang sử dụng 1 chương kế toán trên Excel theo quyết định 15 của bộ tài chính phù hợp với các doanh nghiệp thương mại (phù hợp nhất là các doanh nghiệp chuyên về kinh doanh buôn bán hàng kim khí điện máy).
    Tôi cố tình xóa hết dữ liệu trong đó chỉ chừa lại công thức thôi, nếu có ai quan tâm xin vui lòng download theo địa chỉ sau: (Dung lượng 1.22Mb)
    http://www.megaupload.com/?d=Y2CPG8I4
    Ban se thay trong file Excel co 1 so cong thuc va ham bi loi nhưng thực tế hoàn toàn không lỗi đaư, bạn nhập dữ liệu vào thì tôi cam đoan là nó chạy
    Có 1 số tài khoản theo bạn nhận thấy là bị trùng nhau, với lý do là mỗi doanh nghiệp điều khác nhau, tui không xóa hết các TK của các đơn vị trực thuộc mà chỉ xóa phần đuôi của TK thôi, bạn phải vận dụng phù hợp với bạn đúng không?
    Còn 1 cái nữa là phần in phiếu thu, phiếu chi bạn thấy là có PT, PC mà sao không in ra được chứ gì?
    Đó là 1 phân hệ tôi viết riêng trên Access, khi nào tôi làm xong file hướng dẫn, tui sẽ chuyển cho các bạn (cái này hơi phức tạp)
    Yêu cầu cuối cùng là bạn phải có Office 2007 trong tay mới xem được bài Excel kế toán thương mại

Chúc bạn có nhiều mềm vui khi nghiên cứu chương trình
    Bình Dương, ngày 17 tháng 09 năm 2007 lúc 18h40
    Nguyễn Thành Tư
    thanhtu_290384@hotmail.com (có dầu gạch dưới giữa chữ thanhtu và phần còn lại)
    or soothsayer2008pro@hotmail.com

2. Có 7 thành viên cảm ơn thanhtu290384 về bài viết này:

Nơi Cư Ngụ
    bình dương
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 9 lần trong 2 bài viết

Post Tra loi cho ban

Trích Nguyên văn bởi bdnatuan
    Tôi không thể download ( download về rồi nhưng file ketoanthuongmai.rar bị lỗi thử 3 lần rồi mà vẫn vậy) , thanhtu290384 có thể nào up link khác

Ban oi ! Vi sao ma ban mo file khong ra thi that su toi khong biet, toi da dung link nay va down ve. Toi van giai nen va su dung hoan toan binh thuong ma. Con y kien cua ban duoi cung thi khong biet ban co mo duoc file cua toi hay khong ạ ? Tôi đã có 1 file khác dùng VBA, và nó chạy rất tốt. Nhưng hiện tại tôi đã chuyễn chổ làm khác và công việc quá nhiều tôi không có nhiều thời gian hoàn thiện cho nó, nhưng trong thời gian sớm nhất tôi sẽ hoàn thiện và gửi cho các bạn. Nhưng hiện tại file này vẫn chạy rất tốt và tuy là hơi nặng 1 chút nhưng không hề bị lỗi đúng không (hy vọng trong tháng 11 các bạn sẽ có được file hoàn chỉnh dùng VBA)
    Binh Duong, ngay 07 thang 10 nam 2007
    Nguyen Thanh Tu

4. Có 2 thành viên cảm ơn thanhtu290384 về bài viết này:

Cảm ơn
    4
    Được cảm ơn 11 lần trong 6 bài viết

6. Thành viên sau cảm ơn gnurtel về bài viết này:

Anh chị ơi làm ơn giúp em với, em mới vào làm ở công ty TNHH TM &SX lắp đặt, em chẳng biết phải hạch toán như thế nào nữa. Công ty này mới thành lập, em chưa thấy phát sinh thương mại,nhưng có phát sinh sữa chữa, hóa đơn mua vào là nvl, đầu ra là phí sữa chữa theo báo giá, vậy em phải làm thế nào đây. Hiện tại em đang làm theo hình thức nhật ký chung, theo quyết định 15, em hạch toán toàn bộ vào 6111 thì có được không? Anh chị tốt bụng ơi, giúp em với. Có ai có phần mềm thì gởi cho em một file với . mail cua em : chuotnhac2810@yahoo.com. Em hứa sẽ hậu tạ một chầu cafê đó.

anh chị ơi giúp em với, em cần 1 file làm sổ sách kế toán bằng Excel, cty em làm sổ theo hình thức nhật ký chung và theo qd 15.
    Giúp em với, em cảm ơn anh chị nhiều
    Có gì gửi mail cho em theo địa chỉ mail bichchi2911@yahoo.com.vn

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
    em down về sao mà ko thể mở được ra vậy?
    lỗi vì vậy hả anh?
    em vừa vào làm tại 1 dn mới bắt đầu hoạt động trong thánh này nên ai có 1file sổ sách kế toán bằng excel ai có thì gửi cho em theo đ/c sau nhé
    xlrubic@gmail.com
    em cảm ơn mọi người

Trích Nguyên văn bởi thanhtu290384 View Post
    Tui có và đang sử dụng 1 chương kế toán trên Excel theo quyết định 15 của bộ tài chính phù hợp với các doanh nghiệp thương mại (phù hợp nhất là các doanh nghiệp chuyên về kinh doanh buôn bán hàng kim khí điện máy).
    Tôi cố tình xóa hết dữ liệu trong đó chỉ chừa lại công thức thôi, nếu có ai quan tâm xin vui lòng download theo địa chỉ sau: (Dung lượng 1.22Mb)
    http://www.megaupload.com/?d=Y2CPG8I4
    Ban se thay trong file Excel co 1 so cong thuc va ham bi loi nhưng thực tế hoàn toàn không lỗi đaư, bạn nhập dữ liệu vào thì tôi cam đoan là nó chạy
    Có 1 số tài khoản theo bạn nhận thấy là bị trùng nhau, với lý do là mỗi doanh nghiệp điều khác nhau, tui không xóa hết các TK của các đơn vị trực thuộc mà chỉ xóa phần đuôi của TK thôi, bạn phải vận dụng phù hợp với bạn đúng không?
    Còn 1 cái nữa là phần in phiếu thu, phiếu chi bạn thấy là có PT, PC mà sao không in ra được chứ gì?
    Đó là 1 phân hệ tôi viết riêng trên Access, khi nào tôi làm xong file hướng dẫn, tui sẽ chuyển cho các bạn (cái này hơi phức tạp)
    Yêu cầu cuối cùng là bạn phải có Office 2007 trong tay mới xem được bài Excel kế toán thương mại

Chúc bạn có nhiều mềm vui khi nghiên cứu chương trình
    Bình Dương, ngày 17 tháng 09 năm 2007 lúc 18h40
    Nguyễn Thành Tư
    thanhtu_290384@hotmail.com (có dầu gạch dưới giữa chữ thanhtu và phần còn lại)
    or soothsayer2008pro@hotmail.com
    Chào bạn
    Mình vào thấy tòan là game , bạn để tên file nhưng sao không thấy chỗ nào dowload vậy , tòan là game

Cảm ơn
    6
    công ty em làm xd các chị có mẫu làm kế toán bằng exell theo Qđ 15 giúp em vơi a, em sẽ hậu tạ mail của em nghiemhien8668@gmail.com đt 0904980890 thanks

Cảm ơn
    0
    Mình cũng dowload mãi không được là sao nhỉ! hic, bạn thanhtu290384 có thể bớt chút thời gian send qua đỉa mail: samcam98@gmail.com giúp mình được không?

Cảm ơn bạn nhiều !!!

Bạn nào có file excell kế toán hình thức nhật ký chung theo Quyết định 15 gửi cho mình với

Thông tin về chủ đề này