Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 5 trên tổng số: 5
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

Quản lý bán hàng bằng Excel hoặc phần mềm.

Em muốn rất dở về Excel xin Các Anh Chị giúp tạo phần mềm quản lý bán hàng bằng Excel hoặc có phần mềm nào thì tư vấn .Nhu cầu của Em thì đơn giản thôi
    1. Tạo bảng giao hàng bằng khổ giấy Ạ 5, 3liên .{ 1 liên luu, 2 liên kia đi giao hàng, ( 1 liên giao khách, 1 liên cầm về đối chiếu ) }
    2.Mỗi phiếu giao hàng là 1 khách hàng , khi Phiếu giao hàng xuất ra sẽ được luu vào mỗi khách hàng theo thứ tự tiếp theo từng ngày.
    3. Cứ mỗi tuần hoặc mỗi tháng ta sẽ in ra bảng tổng kết của khách hàng và đưa nhân viên đi thu tiền.

Em xin chân thành cảm ơn và có sự góp ý của Anh Chi Em
    Email: tu_tran120@yahoo.com

2. Thành viên sau cảm ơn lycafe76 về bài viết này:

Nơi Cư Ngụ
    ĐăkLăk
    Cảm ơn
    150
    Được cảm ơn 109 lần trong 78 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi lycafe76 View Post
    Em muốn rất dở về Excel xin Các Anh Chị giúp tạo phần mềm quản lý bán hàng bằng Excel hoặc có phần mềm nào thì tư vấn .Nhu cầu của Em thì đơn giản thôi
    1. Tạo bảng giao hàng bằng khổ giấy Ạ 5, 3liên .{ 1 liên luu, 2 liên kia đi giao hàng, ( 1 liên giao khách, 1 liên cầm về đối chiếu ) }
    2.Mỗi phiếu giao hàng là 1 khách hàng , khi Phiếu giao hàng xuất ra sẽ được luu vào mỗi khách hàng theo thứ tự tiếp theo từng ngày.
    3. Cứ mỗi tuần hoặc mỗi tháng ta sẽ in ra bảng tổng kết của khách hàng và đưa nhân viên đi thu tiền.

Em xin chân thành cảm ơn và có sự góp ý của Anh Chi Em
    Email: tu_tran120@yahoo.com
    Cái này thì không khó nhưng nói chay không thể giúp bạn được. Ít nhất bạn cũng hình thành công việc của bạn như thế nào? Một số dữ liệu thô đưa vào file để mọi người giúp bạn chứ bạn cứ để mọi người tự giả lập thì e rằng không có ai giúp bạn.
    Nếu "bước tiếp"----------mà "đau đớn" quá
    Hãy "đứng lại"------------để chỉ "1 người" đau
    Nếu "cảm thấy"---------"không thể" có nhau
    Hãy "dừng lại"--------để "khóe mi" đừng ướt.
    Mobile: 0903.901.900

4. Thành viên sau cảm ơn ditimdl về bài viết này:

Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết
    Cám ơn các Bạn đã giúp mình tận tình, hồi chiều này mình mò trên mạng search được phần mềm này khá như ý mình. ESALEX 4.0 ( dùng cho hai lúa)
    http://chanret.com/showthread.php?t=56098 .Các Bác xem cho ý kiến , và giá cả phần mềm này đắt không, và HCM có bán hay không.

6. Thành viên sau cảm ơn lycafe76 về bài viết này:

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Cảm ơn
    49
    Được cảm ơn 6 lần trong 4 bài viết
    Mình thì vẫn thích sử dụng phần mềm có thể chạy qua mạng. Ví dụ chỉ cần ở nhà vẫn có thể xử lý được dữ liệu. Mình không thích phần mềm cài chết ở một máy , và chỉ có máy đấy mới xử lý dữ liệu đó . Vẫn có thể xử lý dữ liệu khi đi công tác, hay đi đấu đó mà không có ở cơ quan, xếp gọi một phát là mình vẫn có thể làm việc từ xa, mà không cần phải về cơ quan rồi xử lý thông tin, làm báo cáo. Làm việc mọi lúc mọi nơi, miễn là ở đâu có mạng internet.

Có thể khả năng bảo mật, không cao bằng là cài chết trên một máy, nhưng mình vẫn cứ thích dùng qua mạng hơn, công việc rất linh hoạt, và thoải mái, làm không bị gò bó.Mà khi cần huy động nhiều người cùng một lúc vẫn có thể giúp được mình,
    thay đổi nội dung bởi: pvh2007, 12-04-10 lúc 01:27 PM

8. Có 2 thành viên cảm ơn pvh2007 về bài viết này:

mình rất cảm ơn bạn về phần mềm này nhưng bạn hãy chỉ giúp mình cách đănng nhập dùm nhe! vì tải về rùi mà đòi hỏi phải có user và pass nữa .mình không biết phải làm sao. có gì cho mình xin số phone để tiện liên lạc nhe! số phone của mình : 0902742788

Thông tin về chủ đề này