Trang 1/4 1 2 3 4 cuốicuối
Hiển thị kết quả tìm kiếm từ 1 đến 10 trên tổng số: 38

Mẫu biên bản góp vốn

mình làm ở cơ sở ngoài công lập hoạt động trong lĩnh vực giáo dục trung cấp, do trường mới thành lập nên em phải làm biên bản góp vốn, nhưng ko chỉ góp vốn bằng tài sản là quyền sử dụng đất mà còn bằng tiền mặt, bạn nào có mẫu biên bản góp vốn gửi về cho em với, mail của em hoangdung1109@yahoo.com cám ơn các bạn nhiều

2. Có 2 thành viên cảm ơn cogaitaydaivn về bài viết này:

Nơi Cư Ngụ
    Q. Bình Thạnh - TPHCM
    Cảm ơn
    2,862
    Được cảm ơn 4,953 lần trong 1,491 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi cogaitaydaivn View Post
    mình làm ở cơ sở ngoài công lập hoạt động trong lĩnh vực giáo dục trung cấp, do trường mới thành lập nên em phải làm biên bản góp vốn, nhưng ko chỉ góp vốn bằng tài sản là quyền sử dụng đất mà còn bằng tiền mặt, bạn nào có mẫu biên bản góp vốn gửi về cho em với, mail của em hoangdung1109@yahoo.com cám ơn các bạn nhiều
    Gửi bạn mẫu Hợp đồng góp vốn công chứng.
    Tập tin đính kèm Tập tin đính kèm

Nơi Cư Ngụ
    Hải Phòng
    Cảm ơn
    3,582
    Được cảm ơn 7,282 lần trong 3,414 bài viết
    Mình đã gửi cho bạn theo địa chỉ. Bạn tham khảo xem có sử dụng được phần nào không. Chúc bạn vui.

5. Thành viên sau cảm ơn sealand về bài viết này:

cho Em xin mẫu biên ban góp vốn

Công ty em mới thành lập gồm 2 thành viên.Vốn điều lệ 500 triệu, góp bằng tiền mặt. Em vừa vào làm việc tại cty chưa có kinh nghiệm mong các Anh các Chị giúp em với.EM cảm ơn.Anh, Chi nào có mẫu cho em theo địa chỉ: tongdaiso@gmail.com.
    thay đổi nội dung bởi: Mrs phương, 07-11-08 lúc 03:32 PM Lý do: thiếu địa chỉ cụ thể

Công ty em mới thành lập gồm 2 thành viên.Vốn điều lệ 500 triệu, góp bằng tiền mặt. Em vừa vào làm việc tại cty chưa có kinh nghiệm mong các Anh các Chị giúp em với.EM cảm ơn.Anh, Chi nào có mẫu cho em theo địa chỉ mai : kindy.memory@yahoo.com

8. Thành viên sau cảm ơn ngayhomqua về bài viết này:

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Cảm ơn
    213
    Được cảm ơn 986 lần trong 165 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi ngayhomqua View Post
    Công ty em mới thành lập gồm 2 thành viên.Vốn điều lệ 500 triệu, góp bằng tiền mặt. Em vừa vào làm việc tại cty chưa có kinh nghiệm mong các Anh các Chị giúp em với.EM cảm ơn.Anh, Chi nào có mẫu cho em theo địa chỉ mai : kindy.memory@yahoo.com
    Mình đã gửi cho bạn vào hòm thư: kindy.memory@yahoo.com rồi nhé !
    Thân;

10. Thành viên sau cảm ơn phuong1604 về bài viết này:

Nơi Cư Ngụ
    Phnom Penh
    Cảm ơn
    8,095
    Được cảm ơn 18,147 lần trong 3,837 bài viết
    Các anh chị thân mến (nhất là các thành viên mới tham gia diễn đàn)

Mình xin giới thiệu cùng các anh chị, để tìm hệ thống biểu mẫu các anh chị có thể tham khảo bài viết của chị handung107 tại đây Hệ thống văn bản, sổ sách, biểu mẫu, chứng từ dành cho kế toán

Hướng tới mình sẽ xin ý kiến Ban Quản Trị để thành lập kho tài nguyên (thư viện), mong tất các anh chị mình cùng cố gắng đóng góp cho kho tài nguyên ngày phong phú và được cập nhật thường xuyên nhằm hỗ trợ cho việc truy tìm nhanh.

CẨM NANG TRA CỨU Mẫu văn bản - gồm rất nhiều mẫu biểu

12. Thành viên sau cảm ơn Kế Toán Già Gân về bài viết này:

Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

xin biễu mẫu biên bản góp vốn kinh doanh bằng tiền mặt

Trích Nguyên văn bởi ngayhomqua View Post
    Mình đang làm biển bản góp vốn kinh doanh nhưng chưa biết biểu mẫu đó như thế nào, xin gửi cho mình biểu mẫu đó nếu như bạn nào biết nhé.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
    Xin chào các anh các chị, em mới góp vốn làm ăn bây giờ muốn làm biên bản góp vốn bằng tiền mặt mà chưa biết làm thế nào, anh, chị nào có mẫu gửi cho em với theo địa chỉ mail toiditimemttr@yahoo.com, của em có 3 thành viên. Em cám ơn rất nhiều.

Nơi Cư Ngụ
    SAPA
    Cảm ơn
    9,648
    Được cảm ơn 11,056 lần trong 3,778 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi cogaitaydaivn View Post
    ....... do trường mới thành lập nên em phải làm biên bản góp vốn, nhưng ko chỉ góp vốn bằng tài sản là quyền sử dụng đất mà còn bằng tiền mặt, bạn nào có mẫu biên bản góp vốn gửi về cho em với........
    Bạn có thể down mẫu biên bản góp vốn tại đây!
    (nguồn: webketoan.vn)

16. Thành viên sau cảm ơn cadafi về bài viết này:

Trang 1/4 1 2 3 4 cuốicuối

Thông tin về chủ đề này