Lớp học GPE tháng 10 - TPHCM: Conditional Formatting và Data Validation (tối 4, 6/10) | Excel cơ bản (tối 9, 11, 13/10) |
Thuần thục các hàm dò tìm (tối 10, 12/10) | Tất tần tật về PivotTable (tối 16, 18, 20/10) |
Tất tần tật về Filter và Advanced Filter (tối 23, 25/10) | Name động và biểu đồ (tối 24, 26, 28/10)

Đăng ký học Khởi đầu cùng Google Spreadsheet - 2 chủ nhật 1 và 8/10 - TPHCM

Đăng ký học Xây dựng ứng dụng Form bằng VBA - 2 chủ nhật 15 và 22/10 - TPHCM

Sổ Kế toán chi tiết

Thảo luận trong 'Excel và Kế Toán' bắt đầu bởi phamphuonglinh, 28 Tháng ba 2008.

1. phamphuonglinh

phamphuonglinh Thành viên mới

Mình chuẩn bị làm sổ chi tiết cho các tài khoản kế toán, nhưng mình chưa lập được công thức để làm thế nào khi có nghiệp vụ kế toán phát sinh chỉ cần nhập vô một lần, đến cuối tháng là có thể tập hợp được hết dữ liệu, và có thể in ra từng sổ chi tiết riêng lẻ. có bạn nào biết chỉ giúp mình với
    hay gởi file mẫu cho mình phuong.nguyen@thanhyen.com
    Rất cám ơn bạn nào giúp mình.

2. daminhlt

daminhlt Thành viên hoạt động

Bạn gởi ngay cho mình CSDL, minh se gợi ý cho

3. vanhung2506

vanhung2506 Thành viên chính thức

4. khanhlove

khanhlove Thành viên mới

có anh, chị nào có file về sổ thẻ kế toán chi tiết theo hình thức chứng từ ghi sổ làm ơn gửi cho em với .Địa chỉ của em là:khanh@yahoo.com

5. khanhlove

khanhlove Thành viên mới

các anh, chị ơi !có anh chị nào có file về sổ thẻ kế toán chi tiết theo hình thức chứng từ ghi sổ làm ơn gửi cho em với .Địa chỉ của em là: khanh1085@yahoo.com

6. khanhlove

khanhlove Thành viên mới

bạn ơi sao file này bị lỗi rồi ,em tải về mà không được,làm ơn có thể gửi lai cho em với được không ạh

7. nguyenh

nguyenh Thành viên mới

|||||Có bạn nào co file mẫu sổ chi tiết các tài khoản gửi cho mịnh với:email: h_nguyen_69@yahoo.com.vn