Lớp học GPE tháng 10 - TPHCM: Conditional Formatting và Data Validation (tối 4, 6/10) | Excel cơ bản (tối 9, 11, 13/10) |
Thuần thục các hàm dò tìm (tối 10, 12/10) | Tất tần tật về PivotTable (tối 16, 18, 20/10) |
Tất tần tật về Filter và Advanced Filter (tối 23, 25/10) | Name động và biểu đồ (tối 24, 26, 28/10)

Đăng ký học Khởi đầu cùng Google Spreadsheet - 2 chủ nhật 1 và 8/10 - TPHCM

Đăng ký học Xây dựng ứng dụng Form bằng VBA - 2 chủ nhật 15 và 22/10 - TPHCM

Sách, Tài Liệu hướng dẫn học VBA

Thảo luận trong 'Thành viên giúp nhau' bắt đầu bởi DuongPhjDuong, 13 Tháng sáu 2012.

1. DuongPhjDuong

DuongPhjDuong Thành viên mới

Mình mới tìm hiểu về VBA còn rất lơ mơ. Mình cần tìm sách hoặc tài liệu về VBA. Trong đó cụ thể nội dung hướng dẫn viết các đoạn code VBA cung như cách dùng USERFORM. Mình sống tại thành phố Hồ Chí Minh. Ai biết ở đâu có sách như vậy có thể cho mình địa chỉ hoặc ai có tài liệu như vậy có thể share cho mình với. Địa chỉ mail cua mình thanhhai7985@gmail.com. Mình cần sách cho những người mới tự học VBA. cảm ơn tất cả mọi người.

2. dmtcvn

dmtcvn Thành viên hoạt động

3. DuongPhjDuong

DuongPhjDuong Thành viên mới

Mình có xem qua forum ban cho, không biết bây giờ địa chỉ số 10 - Bàu cát - Tan Bình - Tp.HCM có còn bán sách này ko vậy bạn ?

4. Hoàng Trọng Nghĩa

Hoàng Trọng Nghĩa .: Never Stand Still :. Staff Member

Địa chỉ đó vẫn còn đấy bạn. Tuy nhiên, bạn có thể tải toàn bộ quyển sách đó tại đây:

http://www.giaiphapexcel.com/forum/showthread.php?55485-Marco-là-gì&p=393612#post393612

Tải theo hướng dẫn của bài đó nhé.