Mừng Sinh Nhật GPE 11: sáng 25/6 Hà Nội; 1/7 Huế/Đà Nẵng; Trưa 2/7 TPHCM

Mẫu sổ sách kế toán theo quyết định số 48

Thảo luận trong 'Excel và Kế Toán' bắt đầu bởi phạm thị ngọc trinh, 24 Tháng mười một 2010.

1. phạm thị ngọc trinh

phạm thị ngọc trinh Thành viên mới

Hi các bạn

Bạn nào có các mẫu sổ sách kế toán theo quyết định số 48 thì cho mình nữa nha. cty mình làm bằng excel.

2. khanhloan88

khanhloan88 Thành viên mới

Mình mới sưu tầm được mẫu sổ kế toán excell theo quyết định 48. Nhưng mình vẫn đang học cách dùng.
    Nhưng mình không biết đăng file đính kèm. Bạn nào biết mách mình với nhé . Đây là lần đầu mình tham gia nên mong nhận được sự góp ý chân thành của mọi người nhé.%#^#$ khanhloan88@gmail.com. Thanks All!

3. chanhketoan83

chanhketoan83 Thành viên mới

Chị Loan ơi công ty em cũng làm theo quyết định 48 mà em mới đi làm chưa có kinh nghiệm hay mẫu sổ sách gì cả. Chị có thì gửi cho em nữa nge! Em cảm ơn chi nhiều. mail của em là: chanhketoan83@gmail.com

4. binh.abi

binh.abi Thành viên mới

5. msha

msha Thành viên mới

đúng rồi. công ty mình mới vào làm cũng làm theo QD 48. có gì bạn gửi vào mail giúp mình nữa nhé: thanhha032_hd@yahoo.com
    cám ơn bạn nhé

6. yenvt89

yenvt89 Thành viên mới

hihi, gửi luôn vào mail: haiyenkt8789@gmail.com cho mình nữa nhé!!!!

7. nguoidepdangyeu_89

nguoidepdangyeu_89 Thành viên mới

8. usagi90

usagi90 Thành viên thường trực

Mấu này mình sưu tầdm .. có kèm cả hướng dẫn trên word. Hy vọng sẽ giúp ích được cho bạn

Các file đính kèm:

Lần chỉnh sửa cuối: 1 Tháng mười hai 2011
  9. 2mei

2mei Thành viên mới

có ai biết , giúp mình với
    Công ty mình cả năm bị lỗ, thì có phải làm báo cáo thuế TNDN quyết toán năm hay không

10. mattroido2014

mattroido2014 Thành viên mới

11. voquangsu

voquangsu Thành viên chính thức

Vẫn phải làm quyết toán thuế TNDN, nhưng số thuế phải nộp = 0 (do cả năm bị lỗ)