Lớp học GPE tháng 10 - TPHCM: Conditional Formatting và Data Validation (tối 4, 6/10) | Excel cơ bản (tối 9, 11, 13/10) |
Thuần thục các hàm dò tìm (tối 10, 12/10) | Tất tần tật về PivotTable (tối 16, 18, 20/10) |
Tất tần tật về Filter và Advanced Filter (tối 23, 25/10) | Name động và biểu đồ (tối 24, 26, 28/10)

Đăng ký học Khởi đầu cùng Google Spreadsheet - 2 chủ nhật 1 và 8/10 - TPHCM

Đăng ký học Xây dựng ứng dụng Form bằng VBA - 2 chủ nhật 15 và 22/10 - TPHCM

Mẫu in Hoá đơn thuế TNCN (CTT56)

Thảo luận trong 'Định dạng, trình bày, in ấn bảng tính' bắt đầu bởi hoile, 9 Tháng hai 2010.

1. hoile

hoile Thành viên chính thức

Bạn nào có sẵn mẫu in hoá đơn thuế TNCN (CTT56) không cho mình xin với. Kg có thời gian để ngồi canh chỉnh rồi, Xin chân thành cám ơn.

2. hoile

hoile Thành viên chính thức

Không thấy có bác nào trả lời hết, Nhờ sự trợ giúp file của bác Dosnet và sự trợ giúp của bác PTm 0412 mà mình làm ra mẫu để in hóa đơn thuế TNCN (CTT56), mình không làm công thức tính thuế được vì mỗi nơi mỗi các các bác tự áp dụng riêng cho đơn vị của mình, chỉ là mẫu đơn giản mình úp lên cho bác nào có phải viết HĐ thuế TNCN nhiều cần in đó. Hy vọng có bác cần giống như mình lúc đầu và các bác tự nghiên cứu áp dụng thêm cho riêng mình nhé. có gì hay thì post lên cho mọi người nhé.
    Mẫu này mình đã canh đúng với mẫu CTT56, nhớ tháo kim nguyên quyển nhé, mình không xé. nếu bác nào xé phiếu thì sữa tí lại. và nhớ phải cài đặt lại mẫu giấy cho máy in và file excel nhé. Kg có mẫu sẵn lúc này but mình nhớ hình như là 19x27cm đó.
    Chúc các bác 1 năm mới an lành, thịnh vượng.
    Cám ơn riêng 2 bác dosnet va ptm0412, diễn đàn này thật có ích

3. lolem157

lolem157 Thành viên mới

Bạn có thể gửi file cho mình qua địa chỉ email lolem157@yahoo.com
    Chân thành cám ơn, mình đang cần rất gấp để in hóa đơn rất nhiều.
    Thanks bạn nhiều lắm...

4. vagapro

vagapro Thành viên mới

bạn có thể send cho mình Form được không?cảm ơn trước nhiều

5. Loan1989

Loan1989 Thành viên hoạt động

Nhờ mọi người gửi giúp mình form CTT56 để in máy in kim nhé, thanks!