Đăng ký học Excel và VBA cùng GPE tháng 11 - TPHCM

Mua sách "VBA trong Excel - Cải thiện và tăng tốc" tái bản

Mẫu biên bản góp vốn

Thảo luận trong 'Thành viên giúp nhau' bắt đầu bởi cogaitaydaivn, 21 Tháng tám 2008.

1. cogaitaydaivn

cogaitaydaivn Thành viên mới

mình làm ở cơ sở ngoài công lập hoạt động trong lĩnh vực giáo dục trung cấp, do trường mới thành lập nên em phải làm biên bản góp vốn, nhưng ko chỉ góp vốn bằng tài sản là quyền sử dụng đất mà còn bằng tiền mặt, bạn nào có mẫu biên bản góp vốn gửi về cho em với, mail của em hoangdung1109@yahoo.com cám ơn các bạn nhiều

2. hoangdanh282vn

hoangdanh282vn Nguyễn Cảnh Hoàng Danh Staff Member

Gửi bạn mẫu Hợp đồng góp vốn công chứng.

Các file đính kèm:

3. sealand

sealand Thành viên gạo cội

Mình đã gửi cho bạn theo địa chỉ. Bạn tham khảo xem có sử dụng được phần nào không. Chúc bạn vui.

4. Mrs phương

Mrs phương Thành viên mới

cho Em xin mẫu biên ban góp vốn

Công ty em mới thành lập gồm 2 thành viên.Vốn điều lệ 500 triệu, góp bằng tiền mặt. Em vừa vào làm việc tại cty chưa có kinh nghiệm mong các Anh các Chị giúp em với.EM cảm ơn.Anh, Chi nào có mẫu cho em theo địa chỉ: tongdaiso@gmail.com.

Lần chỉnh sửa cuối: 7 Tháng mười một 2008
  5. ngayhomqua

ngayhomqua Thành viên mới

Công ty em mới thành lập gồm 2 thành viên.Vốn điều lệ 500 triệu, góp bằng tiền mặt. Em vừa vào làm việc tại cty chưa có kinh nghiệm mong các Anh các Chị giúp em với.EM cảm ơn.Anh, Chi nào có mẫu cho em theo địa chỉ mai : kindy.memory@yahoo.com

6. phuong1604

phuong1604 Thành viên thường trực

Mình đã gửi cho bạn vào hòm thư: kindy.memory@yahoo.com rồi nhé !
    Thân;

7. Người Đưa Tin

Người Đưa Tin Hạt cát sông Hằng

Các anh chị thân mến (nhất là các thành viên mới tham gia diễn đàn)

Mình xin giới thiệu cùng các anh chị, để tìm hệ thống biểu mẫu các anh chị có thể tham khảo bài viết của chị handung107 tại đây Hệ thống văn bản, sổ sách, biểu mẫu, chứng từ dành cho kế toán

Hướng tới mình sẽ xin ý kiến Ban Quản Trị để thành lập kho tài nguyên (thư viện), mong tất các anh chị mình cùng cố gắng đóng góp cho kho tài nguyên ngày phong phú và được cập nhật thường xuyên nhằm hỗ trợ cho việc truy tìm nhanh.

CẨM NANG TRA CỨU Mẫu văn bản - gồm rất nhiều mẫu biểu

8. Hiensara

Hiensara Thành viên mới

xin biễu mẫu biên bản góp vốn kinh doanh bằng tiền mặt

Mình đang làm biển bản góp vốn kinh doanh nhưng chưa biết biểu mẫu đó như thế nào, xin gửi cho mình biểu mẫu đó nếu như bạn nào biết nhé.-+*/

9. tuandv

tuandv Thành viên mới

Xin chào các anh các chị, em mới góp vốn làm ăn bây giờ muốn làm biên bản góp vốn bằng tiền mặt mà chưa biết làm thế nào, anh, chị nào có mẫu gửi cho em với theo địa chỉ mail toiditimemttr@yahoo.com, của em có 3 thành viên. Em cám ơn rất nhiều.

10. cadafi

cadafi New Style! New Life! Staff Member Super Moderator

Bạn có thể down mẫu biên bản góp vốn tại đây!
    (nguồn: webketoan.vn)

11. 852852

852852 Thành viên mới

Xin chào các anh các chị, em mới góp vốn làm ăn bây giờ muốn làm biên bản góp vốn bằng tiền mặt mà chưa biết làm thế nào, anh, chị nào có mẫu gửi cho em với theo địa chỉ mail nguyenthanhphuong83@gmail.com

12. Người Đưa Tin

Người Đưa Tin Hạt cát sông Hằng

13. phưongtran79

phưongtran79 Thành viên mới

Mình mới thành lập công ty TNHH 1 thành viên chuyên ngành vận tải. Góp vốn bằng tài sản là xe tải. Nhờ các bạn gửi giúp mẫu biên bản góp vốn bằng tài sản, biên bản định giá tài sản, biên bản chứng nhận góp vốn theo địa chỉ mail: tranle79vn@yahoo.com . Cám ơn nhiều

14. nhokz

nhokz Thành viên mới

em dang cần mẫu biên bản góp vốn công ty cổ phần
    mong các pác giúp đỡ
    Thanhks nhìu nhiu

15. nhokz

nhokz Thành viên mới

16. PUZDAO

PUZDAO Thành viên mới

Cong ty toi la cong ty hop danh,xin cac ban cho mau bien ban gop von
    giua 4 thanh vien gium nhe,Cam on cac ban rat nhiu.Dia chi mail:minh.lawyer@yahoo.com

17. Thuyan.acc

Thuyan.acc Thành viên thường trực

Hãy đọc bài số 12 của bác Kế toán già gân dùm

18. hoanghuongkt

hoanghuongkt Thành viên mới

Em cũng là thành viên mới mới của web kế toán nè! Em cũng đang thực hiện nghiệp vụ góp vốn bằng tiền mặt của doang nghiệp mới thành lập. Làm ơn gửi cả cho em mẫu biên bản góp vốn bằng tiền mặt của các thành viên với ạ. Em cảm ơn nhiều nhiều....!!! (mail của em: hoanghuongkt@gmail.com)

19. lansaigonhalong

lansaigonhalong Thành viên mới

cảm ơn bạn về mẫu biên bản góp vốn nhé.Công ty mình đang mở rộng nên mình rất cần mẫu này.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé!

20. vothiphan

vothiphan Thành viên mới

Xin mẫu biên bản góp vốn

Tôi đang góp vốn bằng tiền mặt với một người bạn để mở trường tư thục nhưng chưa tìm thấy mẫu , xin các bạn vui lòng giúp tôi.
    Xin cảm ơn
    vtpatmao121175@yahoo.com
    Xin chào!