Mừng Sinh Nhật GPE 11: sáng 25/6 Hà Nội; 1/7 Huế/Đà Nẵng; Trưa 2/7 TPHCM

In phiếu thu chi!!!!

Thảo luận trong 'Excel và Kế Toán' bắt đầu bởi you86me, 14 Tháng chín 2007.

1. you86me

you86me Thành viên mới

Chào anh chi!!
    Các anh chị ơi, các anh chị có mẫu phiếu thu chi được thiết kế để khi nào muốn in số phiếu nào đó thì chỉ cần chọn số phiếu đó là phiếu đó chỉ xuất hiện chỉ một tên khách hàng đó là in được thôi. Anh chị nào có mẫu phiếu đó gửi cho em xin. Hoặc hướng dẫn em thiết kế nó không? Thanks.

2. minhthien

minhthien Thành viên mới

Mau phieu thu/chi bang excel

Tai ve dung thu nhe. Nhap du lieu vao sheet phat sinh nhe.

Các file đính kèm:

3. long_binh

long_binh Thành viên mới

4. hangla24

hangla24 Thành viên mới

cảm ơn anh rất nhiều, cho em hỏi thêm chút: muốn in phiếu thu - chi cả tháng thì có in được không? nếu được thì lệnh như thế nào?

Lần chỉnh sửa cuối: 25 Tháng ba 2009
  5. bleedingtb

bleedingtb Thành viên mới

In phiếu thu chi

Sao mình không chọn được phiếu để in nhỉ?
    Hướng dẫn giúp mình với!
    Cảm ơn nhiều nhiều!

6. tub

tub Thành viên mới

Chào các anh chi!!
    Các anh chị ơi, các anh chị có mẫu phiếu thu được thiết kế để khi nào muốn in phiếu thu theo phương pháp trộn văn bản. Anh chị nào có mẫu phiếu đó gửi cho em xin. Hoặc hướng dẫn em thiết kế nó không? Thanks.

7. jacmocp

jacmocp Thành viên mới

Cho e hỏi: văn bản nào quy định các nhân viên phài làm? Bao giờ thì hết hạn thế?

8. hong ngot

hong ngot Thành viên mới

Chào bạn mình đã đao bài của bạn về mình làm mà không được ,bạn có thể nói rõ cho mình được không (dm ) là gì mình không hiểu ,

Lần chỉnh sửa cuối: 15 Tháng bảy 2009
  9. tanlahill

tanlahill Thành viên chính thức

Bạn tải file theo đường link sau nhé (hoặc tìm file sổ quỹ của tanlahill) hy vọng đúng ý bạn:

http://www.giaiphapexcel.com/forum/attachment.php?attachmentid=32586&d=1252505317

10. quacai

quacai Thành viên mới

11. ẩn sỹ

ẩn sỹ Thành viên mới

Tớ gửi bản này tớ đang dùng cho bạn tham khảo nha. Cũng khá hay đó.

Các file đính kèm:

• T-C.rar
      Kích thước:
      88.9 KB
      Đọc:
      946
  12. chip31072008

chip31072008 Thành viên mới

các bạn cho mình hỏi có cách nào in hết p.thu hoặc p.chi chỉ cần một lần thao tác không?

13. saotim3006

saotim3006 Thành viên mới

Nếu trường hợp có nhiều dòng trong sheet phát sinh có cùng số phiếu thu/chi thì phần định khoản Nợ - Có của phiếu thu/chi không thể hiện số tổng cộng. Có ai giúp mình sửa file mà bạn minhthien gửi được không?

14. violetdylan

violetdylan Ốc và Sóc

Các bạn dùng thử chương trình "S quỹ tiền mặt" này xem thế nào nhé

Xin cảm ơn tanlahill

Các file đính kèm:

15. vothihongxanh

vothihongxanh Thành viên mới

E tải kế toán excel theo quyết định 48 về sử dụng, nhưng phần thu chi không làm được đó là vì " đổi số thành chữ bị lỗi" mà em lại không có phần tiện ích excel chuẩn nữa, nên sử dụng không được, anh chị nào có thì hãy gửi cho em nhe! cám ơn chương trình.

16. vothihongxanh

vothihongxanh Thành viên mới

Ơ! sao em tải về rồi, nhưng không được phép chọn số phiếu để in vây?

17. hoan80

hoan80 Thành viên mới

Cảm ơn ẩn sỹ nhiều nhé. Nhưng công ty mình thường xuyên phát sinh nghiệp vụ nhiều nợ một có trên phiếu thu hoặc chi làm cách nào đây? Mọi người giúp mình để sử dụng phiếu thu chi với. VD Nợ 642, Nợ 627, Nợ 152 và có 111 chẳng hạn. tương tự phiếu thu cũng vậy. TKS

18. hoan80

hoan80 Thành viên mới

Ai có phần in phiếu thu chi kép nhiều nợ một có trên phiếu chi hoặc nhiều có một nợ trên phiếu thu gửi email cho mình theo địa chỉ email: nguyen_duc_han80@yahoo.com.vn mình cảm ơn nhiều.

19. anhphuong

anhphuong Thân Thương

Bạn tham khảo file này của tôi nhé
    Thân

Các file đính kèm:

Lần chỉnh sửa cuối: 4 Tháng ba 2010
  20. hoan80

hoan80 Thành viên mới

Cảm ơn anh anhphuong rất nhiều. Em gửi email cho anh rồi không biết có được không, nếu được anh chỉnh sửa cho cộng đồng sử dụng anh nhé. Hy vọng được anh đáp ứng, mong chờ anh hồi âm.