Mừng Sinh Nhật GPE 11: sáng 25/6 Hà Nội; 1/7 Huế/Đà Nẵng; Trưa 2/7 TPHCM

hướng dẫn tôi cách gỡ bỏ macro

Thảo luận trong 'Excel và Kế Toán' bắt đầu bởi khanhnth02, 23 Tháng hai 2008.

1. khanhnth02

khanhnth02 Thành viên thường trực

hướng dẫn tôi cách gỡ bỏ macro

2. boong

boong Thành viên thường trực

Lần chỉnh sửa cuối: 14 Tháng ba 2015
  3. dvu58

dvu58 Thành viên thường trực

Bổ sung thêm chút nhé:

Nếu macro có password, bạn phải gõ password rồi mới delete được.

4. tedaynui

tedaynui (*_*)

Một cách khác, bạn có thể dùng BKAV quét Virus Macro đi. Nhưng cẩn thận nếu không, File nào có Macro nó cũng quét sạch sẽ luôn á.

TDN

5. trongtan117

trongtan117 Thành viên mới

sao tôi làm theo cách của mọi người hướng dẫn nhưng vẫn không gỡ bỏ được mà nó có delete được đâu.Ai có giải pháp nào hữu hiệu hơn kô.ma sao lúc trước máy mình tải kế toán excel trên mạng về mình vẫn làm được rồi sau đó minh cài lại window thì giơ ko chạy được.Mình đã dowload chương trình giải nén rồi nhưng vẫn không được ai biết kô chỉ giúp mình với mình là thành viên mới nên chưa rành lắm.Giúp mình với nhé xin cảm ơn nhiều ai có lòng giúp đỡ xin gởi về địa chỉ email: aanhchiyeuminhemqn2004@yahoo.com

6. nguyenthibao

nguyenthibao Thành viên mới

Minh ko biết lỗi đó của bạn có giống mình đã từng làm ko ? minh làm như sau :
    Tool/marco/security/medium. như thế rồi bạn thoát ra mở lại là được

7. tuantinthanh

tuantinthanh Thành viên mới

Chào các Bạn
    mình cũng bị lỗi trên. làm thế nào cũng ko được. Mình đã vào Tool/marco/security/medium. sau đó thì vào được file EX đó. nhưng mà lần nào nó cũng hiện 1 fiel EX mới đi kèm.( Book 1). Các Bạn có cách nào giúp mình khắc phục triệt để tình trạng này không ạ? thanhtuan041009@gmail.com

8. Ếch Xanh

Ếch Xanh Thành viên tích cực

Phải có File đó mới biết là Macro nào đang hoạt động, từ đó mới gỡ nó ra, chứ nói chung chung thế này thì chịu thua luôn!

9. tuantinthanh

tuantinthanh Thành viên mới

Em bị lỗi như này này. em gửi lên, các pác chỉ giúp em cách khắc phục nhé. thank.

10. rontay

rontay Thành viên mới

Em đi học xong 1 khóa kế toán exel. Nhưng thày giáo lại gửi cho tụi em cái phần mềm lỗi. Cũng bị khóa các sheet. MOng các bác hướng dẫn em cách phá các sheet này với. Bác nào có thể giúp thì xin PM vào mail em " Thulieukt01@gmail.com ". Cảm ơn các bác nhiều nhiều.