Đăng ký học Excel và VBA cùng GPE tháng 11 - TPHCM

Đăng ký học Excel và phân tích số liệu cùng GPE tháng 12 - TPHCM

Mua sách "VBA trong Excel - Cải thiện và tăng tốc" tái bản

Excel va quan ly

Thảo luận trong 'Excel và Kế Toán' bắt đầu bởi thu_phuong, 4 Tháng ba 2007.

1. thu_phuong

thu_phuong Thành viên mới

--=0
    Em đang tạo dở file kế toán bằng excel nhưng em lại đang bị tắc ở phần quản lý công nợ phải thu và công nợ phải trả, các anh các chị có cách nào giúp em với.

2. Mr Okebab

Mr Okebab Ngon Ngất Ngây

Phải thu và phải trả thì phụ thuộc vào mã khách hàngtài khoản định khoản (131; 331; 138; 3388;. . . ). Căn cứ vào đó thì mới biết đó là khoane phải thu hay phải trả bạn ạ.
    Thân!

3. tsf

tsf LaziestMem.

Em up file em đang làm, mọi người tìm cách giúp em.
    Thân.

4. thu_phuong

E up no len nhung k the nao up duoc, up no vao nhung chang thay j het a a.

5. Mr Okebab

Mr Okebab Ngon Ngất Ngây

6. thu_phuong

Em gửi rồi đó anh và mọi người giúp em với nhé.
    Thanks!

7. Mr Okebab

Mr Okebab Ngon Ngất Ngây

Đây là File của bạn ThuPhuong

Các file đính kèm:

8. ndong

ndong Thành viên mới

Có ai hỗ trợ được phương chưa ?

9. XuanThanh

XuanThanh Thành viên hoạt động

Gửi tặng cho bạn nè

Minh đang chỉnh sửa, bạn ráng đợi 3 ngày nũa nha. Chắc phải có một số thay đổi trong cách bố trí của bạn nhưng nói chung vẫn giữ nguyên như của bạn, chỉ thêm những trường phục vụ cho tính công nợ và nhập xuất tồn mà thôi. Bạn ráng đợi nha
    Thân

10. thu_phuong

Mình cảm ơn mọi người nhieu!
    co gang hoan tat file do giup minh nhe

11. davidoan

davidoan Thành viên mới

Cac ban oi, giup minh voi. Minh can mot phan mem nho thoi de minh tinh gia thanh tour du lich. Co ban nao co, cho minh xin voi nhe.

12. 2002kc

2002kc Thành viên mới

Chao Mr Okebab cho em hoi lam the nao de up file len day vay? e ko rành ve vi tinh. nen cho em hoi macro la bat ma? vay tai tao trong ex lai thuong hay co macro? VB là gi? code? anh giai thich giup em voi duoc ko? thanhk

13. 2002kc

2002kc Thành viên mới

Chao Mr Okebab cho em hoi lam the nao de up file len day vay? e ko rành ve vi tinh. nen cho em hoi macro la bat ma? vay tai tao trong ex lai thuong hay co macro? VB là gi? code? anh giai thich giup em voi duoc ko? thanhk

14. girl_dethuong88

girl_dethuong88 Thành viên mới

Em mới học kế toán. Theo em biết thì ở tài khoản từ loại 5 đến loại 9 thì không có số dư nhưng đọc file của chị phương em lại thấy có số dư ở tài khoản 511-Doanh thu bán hàng và TK632 - Giá vốn bán hàng ở BCĐTK. Vậy anh chị cho em biết tại sao nó lại có số dư được không ạ? Em đang băn khoăn về điều đó. Em cảm ơn anh chị nhiều.

Lần chỉnh sửa cuối: 7 Tháng tư 2007