Đăng ký học Excel và VBA cùng GPE tháng 11 - TPHCM

Đăng ký học Excel và phân tích số liệu cùng GPE tháng 12 - TPHCM

Mua sách "VBA trong Excel - Cải thiện và tăng tốc" tái bản

Tin nhắn hồ sơ

1. Minh Sảnh
  2. Lã Thị Éng
    Lã Thị Éng
    AI BIẾT CÁCH TÍNH ĐỊNH MỨC QUẦN ÁO TRẺ EM KO Ạ? CHỈ GIÚP MÌNH VỚI Ạ MÌNH CẦN QUÁ!
  3. phânvnnhat
    phânvnnhat ndu96081631
    thầy ơi em hỏi chút ạ, em paste special sao nó chỉ hiện dòng source( có hai tùy chọn paste và paste link, không hiện thị những tùy chọn như rormulas, values, comments, nguyên nhân tại sao ạ, em muốn coppy cả comments nhưng ko biết pahri làm ntn? em cảm ơn mong thầy giúp em sớm
  4. hongphuong1997
    hongphuong1997 Đỗ Tú Anh
    Em mê chị là đẳng cấp của chị quá cao siêu, chị am hiểu tất cả các lĩnh vực và nói rất hay, rất sâu sắc. Mà trang https://lucky-ruby.polyvore.com/ em không biết sử dụng. Trang đó là gì vậy chị?
    1. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Em nghĩ thế nhưng nhiều người thì cho là chị ăn nói đanh đá, đúng là khó hiểu quá. Trang Polyvore là trang chuyên về thời trang, biết nói sao đây nhỉ. Nó giúp em tạo 1 bức tranh (set-không sát nghĩa cho lắm) thời trang của riêng em, em chọn quần áo giày túi... rồi post lên trang đó. Khó giải thích quá. Em mày mò đăng ký rồi tự tìm hiểu sẽ rõ.
      24 Tháng mười một 2017 lúc 08:22
  5. hongphuong1997
    hongphuong1997 Đỗ Tú Anh
    Chị Đỗ Tú Anh giỏi quá! Em rất khâm phục chị, em đanh mê chị đây nè,
    1. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Zời ơi, nhiều người mê chị lắm rồi, đủ nhức đầu rồi em, em tha cho chị. Mà mê chị làm gì, chị có giúp gì cho em được đâu, chị còn chuối Excel hơn cả em nửa là đằng khác. Mà nè, sao em bình luận kì vậy nhỏ? Không sợ buồn lòng mọi người à. Mau xin lỗi đi nghen em.
      24 Tháng mười một 2017 lúc 08:13
      hongphuong1997 thích bài này.
  6. Lancheo2k94
  7. hongphuong1997
    hongphuong1997 Đỗ Tú Anh
    Em hỏi chị bao nhiêu tuổi và chị làm nghề gì cơ mà chị Đỗ Tú Anh?
    1. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Chào em, chị là dân kế toán nhưng chị “chuối” nghề của chị lắm em ơi.
      Em đoán xem chị bao nhiêu tuổi? Chị gợi ý nè, thỉnh thoảng qua nhà Polyvore của chị chơi, đâu đó trong nhà chị có tiết lộ tuổi của chị đó – https://lucky-ruby.polyvore.com/
      Chị khuyên em nè, xin lỗi bác batman1 đi, đừng để như chị, nhiều người ở diễn đàn GPE ghét chị lắm đó, không có lợi cho em đâu vì sẽ chẳng có ai giúp em đâu.
      23 Tháng mười một 2017 lúc 22:18
  8. hongphuong1997
    hongphuong1997 Đỗ Tú Anh
    Chị vẫn chưa trả lời câu hỏi của em, Em thấy chị hình như là nhà tâm lý ọc thì phải. Vì chị hiểu trường đời và xã hội rất mênh mông. Em đọc các bài của chị, các câu văn và từ ngữ của chị rất sâu sắc và nhiều ý nghĩa, bao hàm cả tri thức và trí thức nữa. Chúc chị vui nhé!
    1. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Em ơi, trong message đầu tiên, chị đã trả lời câu hỏi của em đấy. Còn nhận xét của em thì chị không dám nhận, chị còn nông cạn lắm, cả trường đời lẫn kiến thức nghề nghiệp.Mà chị khuyên em nè, xin lỗi bác batman1 đi em ạ. Em hiểu lầm ý của bác ấy rồi đó, có lẽ là do tư duy của em còn non đó. Chị đây tư duy cũng chả hơn em là bao nhưng chị là người ngoài cuộc, người ngoài cuộc thì sáng suốt hơn người trong cuộc đó em.
      23 Tháng mười một 2017 lúc 19:44
  9. Pkthaibinhduong
  10. chen44
    chen44 PacificPR
    chào bạn, cảm ơn bạn đã giúp đỡ làm file nhung không hiểu sao mình k copy mã đó để add vào danh sách được. Rất mong sự giúp đỡ của bạn
    1. PacificPR thích bài này.
    2. PacificPR
      PacificPR
      23 Tháng mười một 2017 lúc 14:09
  11. bibim2014
    bibim2014 kyo
    Cho mình hỏi là mình ở Miền Bắc thì đăng kí học online được không vậy?
  12. Oanhduong1982
  13. hongphuong1997
    hongphuong1997 Đỗ Tú Anh
    Chị ơi, chị làm nghề gì? Chị bao nhiêu tuổi roài?
    1. View previous comments...
    2. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Cái số chị “lắm mối tối nằm không”, người thương mình thì không thiếu nhưng mà mình thì lại chẳng tìm thấy ai là 1 nửa của mình trong mênh mông cuộc đời. Phải chi trên cuộc đời này có 1 người con trai VN hiểu chị như đã từng có người hiểu chị em nhỉ, 1 người có thể bao dung tất cả những cái xấu của chị & yêu thương chị bằng cả con tim. Trên GPE là không tìm được rồi đó, chị chắc như đinh đóng cột!
      23 Tháng mười một 2017 lúc 13:22
    3. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Chị nói nè, tư duy em còn non nên hiểu sai ý của bác batman1 rồi, xin lỗi bác ấy đi nghen em út của chị. Não của chị cũng “cá vàng” lắm nên hiểu lầm rất nhiều người. Em đừng như chị mà bị thành viên GPE “ném đá”, GPE toàn là người lớn tuổi hơn em & chị không hà nên có cái nhìn rất khắc khe, không thông cảm đâu.
      23 Tháng mười một 2017 lúc 13:24
    4. Đỗ Tú Anh
      Đỗ Tú Anh
      Nếu soi được điểm nào của em không thuận ý là họ bắt bẻ, chỉ trích, lên án liền. Người dễ tính thì ít nhưng mà người khó tính lại nhiều nên… chả biết khuyên sao.
      Chị mệt & buồn nên không đánh máy nữa, bữa nào rảnh thì vô hàn huyên với chị, chị sẽ kể cho em nghe nhiều điều hen.
      Chúc em luôn vui vẻ
      23 Tháng mười một 2017 lúc 13:24
  14. hoangunity
    hoangunity
    Sinh viên trường ĐH Kinh Tế - Luật (UEL)
  15. cotuongtsk
  16. cotuongtsk
  17. win2888asia
  18. lehuong1409
    lehuong1409
    Một ngày cảm giác nhiều năng lượng cho công việc cũng như Excel :)
  19. Đình Phán
  20. Đình Phán